JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO
BODI YA FILAMU TANZANIA

TAARIFA KWA UMMA

Dar es Salaam - 19 Machi, 2021

Bodi ya Filamu na Michezo ya Kuigiza Tanzania inawaelekeza wadau wote
wanaojihusisha na shughuli za Filamu na Michezo ya Kuigiza kwa Tanzania Bara
kusitisha Matamasha yote yanayohusiana na filamu na michezo ya kuigiza na/au
uzinduzi wa filamu utakaoambatana na sherehe, isipokuwa filamu na michezo ya
kuigiza yenye maudhui yanayolenga maombolezo ya kifo cha aliyekuwa Rais wa
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Hayati Dkt. John Pombe Magufuli kwa muda wa
siku 21, kuanzia tarehe 17 Machi, 2021 mpaka tarehe 8 Aprili, 2021.

Sitisho hili linafuatia tangazo la Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Mhe. Samia Suluhu Hassan la maombolezo ya siku 21, alilolitoa tarehe 19 Machi,
2021.

Aidha, kwa maelezo zaidi kuhusiana na sitisho hili, wasiliana na Bodi ya Filamu
Tanzania kwa namba; +255 22 2121920 / 0712683271.

Imetolewa na:

ikl

Dkt. Kiagho Kilonzo
Katibu Mtendaji,
Bodi ya Filamu Tanzania.

8 Barabara ya Kivukoni, Utumishi, Kitalu H, S.L.P. 79241, Dar es Salaam Tanzania, Simu: +255 22
2121920, Nukushi:+255 22 2121921, barua pepe: ceo.filmboard@habari.go.tz, filmboard@habari.go.tz,
Tovuti: www.filmboard.go.tz
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